You are not connected. Please login or register

tìm các loại sách ở đâu

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1tìm các loại sách ở đâu Empty tìm các loại sách ở đâu Thu Aug 25, 2011 9:58 pm

xuantruong510vn

Người mới
Người mới

mình từng tim rất nhiều nơi cũng không thấy một quyển sách nào dậy về cách làm giầu đích thực.Mình đã đọc rất nhiều sách như:làm giầu không khó ,dạy con làm giầu nhưng nó không có ý nghĩa gì với mình hết mình vẫn đã và đang tìm kiếm nhưng thấy khó khăn.
một lần mình có đến tham gia một buổi học tư duy thịnh vương nhưng thấy nhưng những điều họ nói có lý nhưng rất khó thực hiện.
Mình đã làm một phép tính thât đơn gian thôi nhưng thấy nó thật sự không khả thi với ước mơ có nhà tại hà nội.
Với một người thành đạt hiện nay kiếm được 30 triệu một tháng là rất khó huống hồ là một sinh viên mới ra trường thì điều đó là không có khả năng.Nhưng với 30 triệu thì cũng phải mất 20 năm mới mua nổi nhà hà nội.
Chính vì thế mình đã lên kế hoạch là mình phải tìm ra một phương thứ mới để rút ngắn con đường làm giầu của mình.
hãy tìm giúp mình một cách thức kiếm tiền nhanh nhất hiện nay mà không vi phạm pháp luật không phải bỏ nhiều vốn.

2tìm các loại sách ở đâu Empty Re: tìm các loại sách ở đâu Fri Aug 26, 2011 11:51 am

congvien

congvien
MOD
MOD

làm thuê thì đừng nghĩ gì đến giàu.... Hãy làm chủ chứ đừng làm thợ.... :cherry:

3tìm các loại sách ở đâu Empty Re: tìm các loại sách ở đâu Fri Aug 26, 2011 12:16 pm

xuantruong510vn

Người mới
Người mới

làm chủ à cũng hay nhưng muốn giầu thì làm chủ chua đủ đâu em à.Tư bản đã làm giầu bằng giá trị thặng dư còn em co gì nào mà giám đòi làm ông chủ.Có ông chủ trở lên giầu có cũng có ông chủ phải tán gia bại sản.Em có biết các tỷ phú châu á giầu lên là vì đâu không.Tỷ phú châu á giầu đều là do bất động sản,mua đất ruộng của dân thông qua việc quy hoạch sau đó bán lại làm chung cu.với giá cao lên mấy chục lên chứ chẳng có bản lĩnh gì đâu.

4tìm các loại sách ở đâu Empty Re: tìm các loại sách ở đâu Sat Aug 27, 2011 11:46 am

congvien

congvien
MOD
MOD

em thấy làm giàu cũng như một cuộc chơi đen đỏ, không giành cho những người yếu tim. Giám chơi phải giám chịu thất bại. Nếu ko làm chủ đc thì do chúng ta quá kém.... nên chấp nhận làm thuê và an phận cống hiến bản thân.
Hãy xóa chữ Tôi. :arrow:
Tạo và giữ chữ Tín. :twisted:
Phải có niềm Tin. ide🅰
Đạt được chữ Tiền :o

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]